Kituo cha Mafunzo ya Drafti
Jifunze mbinu, sheria rasmi, na mikakati ya ufunguzi kutoka kwa mabingwa wa Drafti ya Tanzania. Boresha uwezo wako hatua kwa hatua.
Jifunze Mashairi (Kopi)
MpyaJifunze na fanya mazoezi ya mikakati ya ufunguzi inayotumiwa na mabingwa wa Tanzania. Fuata mistari katika study mode.
Fungua Mashairi
Mbinu 5 za Ushindi wa Haraka
GuideJifunze kudhibiti kati ya ubao, kulinda safu ya mwisho, na kutumia mitego ya kutoa kete kimkakati.
Soma Mwongozo
Ufafanuzi wa Sheria Rasmi
RulesMisingi ya kanuni za Tanzania Drafti: ula ni lazima, mwendo wa kingi huruka, na sheria za mashindano ya mtoano.
Soma Sheria
Mbinu & Madhairi (Playbooks)
PracticeJifunze mistari ya ufunguzi na mbinu za ushindi zilizothibitishwa kwa kutumia mazoezi shirikishi ya madhairi.
Fungua Madhairi
